ภานุวัฒน์ ขวัญยืน ลมกรดหนุ่มจาก จ ชลบุรี คว้าเหรียญทองไปครอง

ภานุวัฒน์ ขวัญยืน ลมกรดหนุ่มจาก จ.ชลบุรี เร่งสปีดกระโดดข้าวรั้วก่อนวิ่งเข้าเส้นชัยเป็นคนแรกด้วยเวลา 14.08 วินาที คว้าเหรียญทองไปครอง การแข่งขันวิ่งข้ามรั้ว 110 ม.ชาย กีฬาเยาวชนแห่งชาติ ครั้งที่ 32 “สุพรรณบุรีเกมส์” เมื่อวันพุธที่ 16 มีนาคม ที่ผ่านมา ที่มา กองประชาสัมพันธ์ กกท.

สุชานาฏ บัวแก้ว น้ำเงิน นักชกสาวจาก จ นครศรีธรรมราช การแข่งขันมวยไทยสมัครเล่น หญิง

สุชานาฏ บัวแก้ว (น้ำเงิน) นักชกสาวจาก จ.นครศรีธรรมราช เดินหน้าออกอาวุธใส่คู่แข่งจาก จ.ปทุมธานี ก่อนที่เจ้าตัวจะเอาชนไป 30-27 คะแนน คว้าเหรียญทองไปครอง ในการแข่งขันมวยไทยสมัครเล่น รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก. หญิง กีฬาเยาวชนแห่งชาติ ครั้งที่ 32 “สุพรรณบุรีเกมส์” เมื่อวันพุธที่ 16 มีนาคม ที่ผ่านมา ที่มา กองประชาสัมพันธ์ กกท.

กานต์พิชชา พัฒนศักดิ์ นักยิมนาสติกสาวจาก จ อุบลราชธานี

กานต์พิชชา พัฒนศักดิ์ นักยิมนาสติกสาวจาก จ.อุบลราชธานี โชว์ลีลาพริ้วไหวเข้าตากรรมการ ก่อนทำคะแนนรวมได้ 11.33 คะแนน คว้าเหรียญทองไปครองในยิมนาสติก อุปกรณ์เชือก กีฬาเยาวชนแห่งชาติ ครั้งที่ 32 “สุพรรณบุรีเกมส์” เมื่อวันพุธที่ 16 มีนาคม ที่ผ่านมา ที่มา กองประชาสัมพันธ์ กกท.

ทีมนักกาบัดดี้สาวจาก จ ศรีสะเกษ การแข่งขันกาบัดดี้หญิง

ทีมนักกาบัดดี้สาวจาก จ.ศรีสะเกษ พยายามฝ่าวงล้อมจากการเข้ารวบของผู้เล่น จ.นครศรีธรรมราช ก่อนฝ่ายแรกจะเอาชนะไป 61-59 คะแนน คว้าเหรียญทองไปครอง ในการแข่งขันกาบัดดี้หญิง กีฬาเยาวชนแห่งชาติ ครั้งที่ 32 “สุพรรณบุรีเกมส์” เมื่อพุธ 16 มีนาคม ที่ผ่านมา ที่มา กองประชาสัมพันธ์ กกท.

ภัทรธร ภัสระ นักตบลูกเด้งหนุ่มจาก จ ราชบุรี การแข่งขันเทเบิลเทนนิสชายเดี่ยว

ภัทรธร ภัสระ นักตบลูกเด้งหนุ่มจาก จ.ราชบุรี เดินหน้าตบทำคะแนนใส่คู่แข่งจาก กรุงเทพมหานคร ก่อนที่ฝ่ายแรกจะเอาชนะไป 3-2 เกม คว้าเหรียญทองการแข่งขันเทเบิลเทนนิสชายเดี่ยว กีฬาเยาวชนแห่งชาติ ครั้งที่ 32 “สุพรรณบุรีเกมส์” เมื่อพุธ 16 มีนาคม ที่ผ่านมา ที่มา กองประชาสัมพันธ์ กกท.

จิณห์นิภา เสวตรบุตร นักตบลูกเด้งสาวจาก จ ระนอง การแข่งขันเทเบิลเทนนิสหญิงเดี่ยว

จิณห์นิภา เสวตรบุตร นักตบลูกเด้งสาวจาก จ.ระนอง บรรจงหยอดลูกหน้าเน็ตใส่คู่แข่งจาก กรุงเทพมหานคร ก่อนที่ฝ่ายแรกจะเอาชนะไป 3-2 เกม คว้าเหรียญทองการแข่งขันเทเบิลเทนนิสหญิงเดี่ยว กีฬาเยาวชนแห่งชาติ ครั้งที่ 32 “สุพรรณบุรีเกมส์” เมื่อพุธ 16 มีนาคม ที่ผ่านมา ที่มา กองประชาสัมพันธ์ กกท.

สุวิมล คงทอง ลมกรดสาวจาก จ สุราษฎร์ธานี การแข่งขันกรีฑา 200 เมตรหญิง

สุวิมล คงทอง ลมกรดสาวจาก จ.สุราษฎร์ธานี ออกแรงวิ่งเต็มสปีดก่อนวิ่งนำเข้าเส้นชัยเป็นคนแรก โดยทำเวลาได้ 24.98 วินาที คว้าเหรียญทองไปครอง ในการแข่งขันกรีฑา 200 เมตรหญิง กีฬาเยาวชนแห่งชาติ ครั้งที่ 32 “สุพรรณบุรีเกมส์” เมื่อวันอังคารที่ 15 มีนาคม ที่ผ่านมา ที่มา กองประชาสัมพันธ์ กกท.

วรวุฒิ สารบาล ลมกรดหนุ่มจาก จ ยโสธร การแข่งขันกรีฑา 200 เมตรชาย

วรวุฒิ สารบาล ลมกรดหนุ่มจาก จ.ยโสธร ออกแรงสปีดเต็มที่ก่อนวิ่งแซงเข้าเส้นชัยเป็นคนแรกแบบเฉียดฉิว โดยทำเวลาได้ 21.92 วินาที คว้าเหรียญทองไปครอง ในการแข่งขันกรีฑา 200 เมตรชาย กีฬาเยาวชนแห่งชาติ ครั้งที่ 32 “สุพรรณบุรีเกมส์” เมื่อวันอังคารที่ 15 มีนาคม ที่ผ่านมา ที่มา กองประชาสัมพันธ์ กกท.

ยุทธยา คงกระพันธุ์ น้ำเงิน จอมเตะหนุ่มจากกรุงเทพมหานคร

ยุทธยา คงกระพันธุ์ (น้ำเงิน) จอมเตะหนุ่มจากกรุงเทพมหานคร เดินหน้าไล่เตะคู่แข่ง จ.บึงกาฬ เพื่อทำแต้ม ก่อนที่ฝ่ายแรกจะเอาชนะไป 12-5 คะแนน คว้าเหรียญทองไปครอง ในการแข่งขันเทควันโด รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 45 กก.ชาย กีฬาเยาวชนแห่งชาติ ครั้งที่ 32 “สุพรรณบุรีเกมส์” เมื่อวันอังคารที่ 15 มีนาคม ที่ผ่านมา ที่มา กองประชาสัมพันธ์ กกท.

แพรเงิน อำนาจดี จับคู่กับ แพรทอง ก้อนคำ นักตบลูกยางชายหาดสาวจาก จ ชัยนาท

แพรเงิน อำนาจดี จับคู่กับ แพรทอง ก้อนคำ นักตบลูกยางชายหาดสาวจาก จ.ชัยนาท ไล่ตบทำคะแนนใส่คู่แข่งจาก จ.แม่ฮ่องสอน ก่อนที่ฝ่ายแรกจะเอาชนะไป 2-0 เซต ในวอลเลย์บอลชายหาดหญิง กีฬาเยาวชนแห่งชาติ ครั้งที่ 32 “สุพรรณบุรีเกมส์” เมื่อวันอังคารที่ 15 มีนาคม ที่ผ่านมา ที่มา กองประชาสัมพันธ์ กกท.